REACH participants and volunteers in a line of kayaks in Lake Michigan
Line separator

PATA

HUSIKA.

REACH inaamini ushirikiano mzuri na watu na mashirika ya kimisheni.

Jitolee au Mshirika nasi .

REACH inategemea wajitolea wenye shauku na wenye nguvu kusaidia kuwezesha mipango yetu na kutenda kama washauri watu wazima kwa vijana wetu wakimbizi wanaoshiriki. Labda ungependa kuongoza vikundi vya vijana juu ya kuongezeka, kufundisha juu ya anga ya usiku au historia ya kijiolojia ya Mto Chicago, kuwezesha somo lisilo la kawaida au la kaimu, au hata ungana nasi kwenye safari ya mara moja ya kambi. REACH pia inashirikisha mashirika na taasisi za mitaa kama washirika na washirika kufikia malengo ya pamoja. Washirika wetu wa jamii hufanya kazi na sisi kurekebisha au kuongeza programu za REACH na ndio njia ya ndani ya washiriki kujiunga na programu zetu.

Chochote upendacho au eneo lako la utaalam, tungependa wewe ujiunge na familia yetu kama kujitolea, Docent, au Mshirika .

What role are you interested in?